Tam Ly Hoc - Xa Hoi Hoc - K38 - DHTH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bạn Hằng chóe đang ốm nặng

3 posters

Go down

Bạn Hằng chóe đang ốm nặng Empty Bạn Hằng chóe đang ốm nặng

Bài gửi  huongnt Mon Jun 16, 2008 1:58 pm

Các bạn ơi, bạn Lại Thu Hằng (biệt danh Hằng chóe) - công tác tại 1080 bưu điện Hải Phòng đang bị căn bệnh nguy hiểm (phải cắt 4/5 dạ dày). Hiện tại, tình trạng sức khỏe của bạn Hằng không được tốt, một tháng phải lên bệnh viện Bưu điện trên Hà Nội chạy hóa chất 2 lần.

Đề nghị mọi người hãy giúp đỡ bạn ấy bằng cả vật chất và tinh thần. Mọi sự giúp đỡ tới bạn Hằng có thể trực tiếp hoặc qua ban liên lạc của lớp

Số điện thoại của Hằng 0912927333.

huongnt

Bạn Hằng chóe đang ốm nặng Empty De xuat phuong an

Bài gửi  leduyhungthinh Wed Jun 18, 2008 1:27 pm

Thinh de xuat ph­uong an nhu sau:
Qua loi gioi thieu cho thay benh cua Hang chac phai chua rat lau va rat ton kem, vi vay de thiet thuc va co dieu kien thu hut duoc su quan tam cua nhieu cac ban trong lop tham gia.
De nghi ban can su co the keu goi moi nguoi ho tro Hang bang tien mat va chuyen qua 1 tai khoan ca nhan cua ai do trong ban quan tri, hay tai khoan cua ai do trong lop (ban than Hang).., hoac chinh tai khoan cua Hang (boi le co nguoi co the hoi tham duoc, co nguoi o xa khong co dieu kien tham hoi nhung rat muon chia se.). Sau do tong hop lai va chuyen den Hang. Hang thang Ban quan tri gui mail cam on va cong bo danh sach cac ban ho tro.
Ghi chu: Neu co the ban chu nhiem lop Lap mot tai khoan rieng danh cho lop, sau do tao duong link voi forum thi rat thuan tien cho viec thu hut cac nguon dong gop quy va huy dong ung ho, chia se cac ban kho khan hoac nhung viec hieu hi.

leduyhungthinh

Bạn Hằng chóe đang ốm nặng Empty Re: Bạn Hằng chóe đang ốm nặng

Bài gửi  huongnt Wed Jun 18, 2008 1:53 pm

Mình thấy ý kiến của Thịnh rất hay. Hiện tại, lớp mình vẫn có quỹ lớp do các thành viên đóng hàng năm để chi thường xuyên cho các hoạt động: thăm người ôm, đi đám hiếu...., quỹ này do bạn Xuyến quản lý. Cho nên, theo mình bạn Xuyến sẽ là nơi tiếp nhận mọi sự đóng góp của các thành viên trong lớp đối với bạn Hằng, các bạn thấy thế nào?

huongnt

Bài gửi  Luong Yen Hoa Thu Jun 19, 2008 8:59 am

Lâu rồi ko vô nhà mình, nghe tin này Hoà thấy buồn quá Sad . Thương bạn Hằng một thì thương 2 em bé mười. Các bạn ơi, dường như lớp mình chưa biết nhiều về website này hay sao ý mà Hoà thấy số lượng người vô ít lắm. Mong Xuyến nhận lời làm đầu cầu tiếp nhận sự chia sẻ của cả lớp và chuyển đến Hằng, và nhớ thông tin về tài khoản để mọi người cùng chung sức nhé.
Mong tin các bạn lắm.

Luong Yen Hoa

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content